| Ingredients | Methylsulfonylmethane (MSM) |
|---|---|
| Certifications | GMP, NSF, Non-GMO |
| Servings Per Container | 90 |
| Allergens | Gluten-free, Dairy-free, Soy-free |
| Application | Dietary Supplement |
| แคลเซียม | 0มก |
|---|---|
| คาร์โบไฮเดรตทั้งหมด | 2G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | MSM แป้ง |
| พิมพ์ | ผง |
| แคลอรี่ | 10 |
| Ingredients | Methylsulfonylmethane (MSM) |
|---|---|
| Particle Size | 20-40mesh |
| Concentration | Pharmaceutical Grade |
| Type | Powder |
| Total Heavy Metals | <3 |
| อายุการเก็บรักษา | 4 ปี |
|---|---|
| รูปร่าง | ผลึกสีขาว |
| product_name | MSM แป้ง |
| มังสวิรัติ | ใช่ |
| ประโยชน์ | ส่งเสริมสุขภาพข้อต่อ ผิวหนัง ผม และเล็บ และการล้างพิษ |
| Certifications | GMP, NSF, Non-GMO |
|---|---|
| Assay | NLT 99.9% |
| Concentration | Pharmaceutical Grade |
| Ingredients | Methylsulfonylmethane (MSM) |
| Allergens | Gluten-free, Dairy-free, Soy-free |
| Cholesterol | 0mg |
|---|---|
| Cas Number | 67-71-0 |
| Origin | Zhuzhou City ,China |
| Servings Per Container | 90 |
| Characteristics | Fine Powder |
| การใช้งาน | ใช้ เป็น อาหารเสริม และ อาหารเสริม |
|---|---|
| จุดหลอมเหลว | -59 °C |
| ชื่อสินค้า | MSM เมทิลซัลโฟนิลมีเทน |
| รูปร่าง | ผงผลึกสีขาว |
| ความสามารถในการละลาย | น้ํา, อัลโคฮอล และ เอเธอร์ |
| โปรตีน | 0 กรัม |
|---|---|
| โพแทสเซียม | 0มก |
| วิตามินซี0mg | 0มก |
| วัตถุดิบ | เมทิลซัลโฟนิลมีเทน |
| เสิร์ฟต่อคอนเทนเนอร์ | 90 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | MSM แป้ง |
|---|---|
| เสิร์ฟต่อคอนเทนเนอร์ | 90 |
| ขนาดที่ให้บริการ | 1 ช้อนชา (3.5g) |
| วัตถุดิบ | เมทิลซัลโฟนิลมีเทน |
| โซเดียม | 0มก |
| ความดันไอ | 00.7 มม.ฮ.ก. ในอุณหภูมิ 25 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 1.5 กรัม/ซม. |
| จุดหลอมเหลว | -59 °C |
| ชื่อสินค้า | MSM เมทิลซัลโฟนิลมีเทน |
| สูตรเคมี | CH3SO2CH3 |