| Ingredients | Methylsulfonylmethane (MSM) |
|---|---|
| Certifications | GMP, NSF, Non-GMO |
| Servings Per Container | 90 |
| Allergens | Gluten-free, Dairy-free, Soy-free |
| Application | Dietary Supplement |
| canxi | 0mg |
|---|---|
| Tổng carbohydrate | 2G |
| tên sản phẩm | Bột MSM |
| Kiểu | bột |
| calo | 10 |
| Ingredients | Methylsulfonylmethane (MSM) |
|---|---|
| Particle Size | 20-40mesh |
| Concentration | Pharmaceutical Grade |
| Type | Powder |
| Total Heavy Metals | <3 |
| Hạn sử dụng | 4 năm |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | Tinh thể trắng |
| Sản phẩm_name | Bột MSM |
| Thuần chay | Đúng |
| Những lợi ích | Hỗ trợ sức khỏe khớp, sức khỏe da, tóc và móng và giải độc |
| Certifications | GMP, NSF, Non-GMO |
|---|---|
| Assay | NLT 99.9% |
| Concentration | Pharmaceutical Grade |
| Ingredients | Methylsulfonylmethane (MSM) |
| Allergens | Gluten-free, Dairy-free, Soy-free |
| Cholesterol | 0mg |
|---|---|
| Cas Number | 67-71-0 |
| Origin | Zhuzhou City ,China |
| Servings Per Container | 90 |
| Characteristics | Fine Powder |
| công dụng | Sử dụng như một chất bổ sung chế độ ăn uống và là một chất phụ gia thực phẩm |
|---|---|
| Độ nóng chảy | −59 °C |
| Tên sản phẩm | MSM Methylsulfonylmethane |
| Vẻ bề ngoài | Bột tinh thể trắng |
| độ hòa tan | Hỗn hòa trong nước, rượu và ether |
| Chất đạm | 0g |
|---|---|
| kali | 0mg |
| Vitamin C0mg | 0mg |
| Thành phần | Methylsulfonylmethane |
| Khẩu phần trên mỗi vùng chứa | 90 |
| tên sản phẩm | Bột MSM |
|---|---|
| Khẩu phần trên mỗi vùng chứa | 90 |
| Kích thước phục vụ | 1 Muỗng cà phê (3,5g) |
| Thành phần | Methylsulfonylmethane |
| natri | 0mg |
| Áp suất hơi | 0.7 mmHg ở 25°C |
|---|---|
| Mật độ | 1.5 G/cm3 |
| Độ nóng chảy | −59 °C |
| Tên sản phẩm | MSM Methylsulfonylmethane |
| công thức hóa học | CH3SO2CH3 |