| canxi | 0mg |
|---|---|
| Tổng carbohydrate | 2G |
| tên sản phẩm | Bột MSM |
| Kiểu | bột |
| calo | 10 |
| độ tinh khiết | 99,95 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP |
| Hàm lượng nước | 0,13% |
| Kích thước mắt lưới | 20-40 lưới |
| độ tinh khiết | 99,96 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,71 |
| Chất đạm | 0g |
|---|---|
| Vitamin C | 0mg |
| cholesterol | 0mg |
| Kích thước phục vụ | 1 Muỗng cà phê (3,5g) |
| Thành phần | Methylsulfonylmethane |
| độ tinh khiết | 99,9 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP43 |
| Hàm lượng nước | 0,12% |
| Kích thước mắt lưới | 40-60 lưới |
| độ tinh khiết | 99,9 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP43 |
| Hàm lượng nước | 0,12% |
| Kích thước mắt lưới | 40-60 lưới |
| độ tinh khiết | 99,96 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,73 |
| công dụng | Sử dụng như một chất bổ sung chế độ ăn uống và là một chất phụ gia thực phẩm |
|---|---|
| Độ nóng chảy | −59 °C |
| Tên sản phẩm | MSM Methylsulfonylmethane |
| Vẻ bề ngoài | Bột tinh thể trắng |
| độ hòa tan | Hỗn hòa trong nước, rượu và ether |
| độ tinh khiết | 99,95 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,73 |
| độ tinh khiết | 99,95 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,73 |