| độ tinh khiết | 99,94 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy@760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,73 |
| độ tinh khiết | 99,97 |
|---|---|
| Bưu kiện | 25kg |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,73 |
| Cấp | Cấp dược phẩm |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 4 năm |
| Nguồn gốc | thành phố Chu Châu, Trung Quốc |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,84 |
| Kho | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
|---|---|
| công dụng | Sử dụng như một chất bổ sung chế độ ăn uống và là một chất phụ gia thực phẩm |
| Nếm thử | vô vị |
| Điểm sôi | 101.6°C |
| Mật độ | 1.5 G/cm3 |
| xét nghiệm | 98-102% |
|---|---|
| Độ tinh khiết sắc ký | 99,8% |
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP |
| Hàm lượng nước | 0,15% |
| độ tinh khiết | 99,94 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,70 |
| độ tinh khiết | 99,9 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP43 |
| Hàm lượng nước | 0,12% |
| Kích thước mắt lưới | 40-60 lưới |
| xét nghiệm | 99,99 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | Tinh thể màu trắng đến trắng nhạt |
| Chuyên môn | Không phát hiện E. coli |
| Kích thước mắt lưới | 20-40 lưới |
| Cấp | Lớp USP |
| chi tiết đóng gói | 25kg/túi giấy kraft, thùng carton, trống sợi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Nguồn gốc | Chu Châu, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Zhuzhou Hansen |
| Chứng nhận | ISO9001, HALAL, KOSHER, FSSC22000 |
| độ tinh khiết | 98-102% |
|---|---|
| Độ tinh khiết sắc ký | 99,97% |
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP42 |
| Hàm lượng nước | 0,16% |