| độ tinh khiết | 99,98 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP41 |
| Hàm lượng nước | 0,14% |
| Kích thước mắt lưới | 40 lưới |
| độ tinh khiết | 99,98 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP42 |
| Hàm lượng nước | 0,14% |
| Kích thước mắt lưới | 60 lưới |
| độ tinh khiết | 98-102% |
|---|---|
| Độ tinh khiết sắc ký | 99,97% |
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP42 |
| Hàm lượng nước | 0,16% |
| Màu sắc | bột trắng |
|---|---|
| Tên | Bổ Sung MSM Cho Ngựa |
| mùi | không mùi |
| độ tinh khiết | Độ tinh khiết cao |
| chi tiết đóng gói | Túi 25kg thùng carton trống sợi |
| độ tinh khiết | 99,92 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | Tinh thể trắng |
| Mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| Mật độ lớn | 0,74 |
| độ tinh khiết | 99,98 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| tiêu chuẩn kiểm tra | USP41 |
| Hàm lượng nước | 0,14% |
| Kích thước mắt lưới | 40 lưới |
| Ứng dụng | Bổ sung chế độ ăn uống |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,84 |
| Kiểu | Tổng hợp vật liệu trung gian |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột trắng |
| đóng gói | trống giấy 25kg |
| Kích cỡ | Không quá 20% đến 60mesh |
| chi tiết đóng gói | Thùng giấy 25kg với pallet |
| độ tinh khiết | 99,98 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| Nhấn vào Mật độ | 0,88 |
| độ tinh khiết | 99,95 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | tinh thể màu trắng |
| mùi | không mùi |
| Điểm nóng chảy @ 760mmHg | 108,5-110,5 ℃ |
| mật độ lớn | 0,73 |